1. Diễn đàn SEO chất lượng, rao vặt miễn phí có PA, DA cao: chuanmen.edu.vn | batdongsan24h.edu.vn | aiti.edu.vn | vnmu.edu.vn | dhtn.edu.vn
    Dismiss Notice
    • ĐT: 0939 713 069
    • Mail: tanbomarketing@gmail.com
    • Skype: dangtanbo.kiet
    Dismiss Notice

Lịch thi đấu SEA Games 29 ngày 22/8


* Okmen diễn đàn SEO miễn phí
* baophuc.vn Cong ty cửa tự động tại Tp HCM
* Cong ty cổng tự động tại Tp HCM
* Lắp cửa tự động – Cửa cổng tự động châu âu bảo hành 3 năm
* Công ty lắp đặt Cửa Tự Động, Cổng Tự Động tại thành phố Hồ Chí Minh
* Thi công lắp đặt cổng tự động tại hcm
* Đại lý cửa tự động tại Tp. Hồ Chí Minh nhập khẩu chính hãng
* Chuanmen Froum Diễn Đàn Marketing Online Việt Nam | Nơi Chia Sẻ Kiến Thức SEO
* Batdongsan24h Froum Diễn Đàn Rao Vặt, SEO Bất Động Sản Online Việt Nam
* HƯỚNG DẪN CÁCH LẤY MÃ CAPTCHA (ĐĂNG KÝ - ĐĂNG BÀI)

Thảo luận trong 'Tuyển Dụng - Tuyển Sinh - Du Học' bắt đầu bởi BaoQuan1318, 22/8/17.

  1. BaoQuan1318
    Offline

    BaoQuan1318 admin

    Lịch thi đấu SEA Games 29 ngày 22/8:
    1. Điền kinh (National Stadium, KL Sports City)


    • 14h00: 10 môn phối hợp 100m - VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
    • 14h00: Vòng loại 100m nữ đợt 1 - VĐV: Lê Thị Mộng Tuyền, Lê Tú Chinh
    • 14h50: 10 môn phối hợp - Nhảy xa - VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
    • 15h00: Vòng loại 400m rào nam - Đợt 1 - VĐV: Phan Khắc Hoàng, Quách Công Lịch
    • 15h40: Chung kết đi bộ 20.000m - VĐV Nguyễn Thành Ngưng, Võ Xuân Vĩnh
    • 16h20: 10 môn phối hợp - Đẩy tạ - VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
    • 19h00: 10 môn phối hợp - Nhảy cao - VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
    • 19h10: Chung kết 400m rào nữ - VĐV: Nguyễn Thị Huyền
    • 19h40: Chung kết Ném lao nữ - VĐV: Bùi Thị Xuân
    • 19h50: Vòng loại 800m nam - Đợt 1 - VĐV: Dương Văn Thái, Võ Vũ Linh
    • 20h30: Chung kết 100m nữ
    • 20h40: Chung kết 100m nam
    • 21h00: 10 môn phối hợp - 400m - VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
    2. Bơi (National Aquatic Centre, KL Sports)
    • 08h00 - 08h15: Vòng loại 200m ngửa nữ - VĐV Nguyễn Diệp Phương Trâm, Nguyễn Thị Ánh Viên
    • 08h15 - 08h30: Vòng loại 200m ếch nam - VĐV Nguyễn Hữu Kim Sơn, Phạm Thành Bảo
    • 08h30 - 08h35: Vòng loại 50m ếch nữ - VĐV Vũ Thị Phương An
    • 08h35 - 08h50: Vòng loại 200m bướm nam - VĐV: Hoàng Quý Phước, Nguyễn Ngọc Huynh
    • 08h50 - 09h10: Vòng loại 400m tự do nữ - VĐV: Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Ánh Viên
    • 18:00 - 18:10 - Chung kết 200m ngửa nữ
    • 18:10 - 18:20 - Chung kết 200m ếch nam
    • 18:20 - 18:25 - Chung kết 50m ếch nữ
    • 18:55 - 19:05 - Chung kết 200m bướm nam
    • 19:05 - 19:20: Chung kết 400m tự do nữ
    • 19:50 - 20:05: Chung kết 4 x 100m tự do nam
    3. Bắn súng (National Shooting Range Centre, Subang)
    • 08:00 - 09:30: Vòng loại 10m súng trường hơi nam - VĐV: Nguyễn Duy Hoàng, Nguyễn Thành Nam
    • 08:00 - 10:00: Vòng loại 25m súng ngắn nữ - VĐV Lê Thị Hoàng Ngọc, Phạm Thị Hà
    • 08:00 - 09:45: Vòng loại 50m súng ngắn nam - VĐV Hoàng Xuân Vinh, Trần Quốc Cường
    • 11:30 - 12:30: Chung kết 25m súng ngắn nữ
    • 12:30 - 13:30: Chung kết 50m súng ngắn nam
    • 13:30 - 14:30: Chung kết 10m súng trường hơi nam
    4. Thể dục dụng cụ (MiTEC Hall 9 & 10)
    • 09:30 - 11:45: Chung kết Đơn môn nam: Thể dục tự do, Ngựa vòng Vòng treo - VĐV: Đặng Nam, Đinh Phương Thành, Đỗ Vũ Hưng, Lê Thanh Tùng, Phạm Phước Hưng , Trần Đình Vương
    • 10:15 - 11:45 Chung kết đơn môn nữ: Nhảy chống, Xà lệch
    5. Đấu kiếm (MiTEC Hall 6)
    • 09:00 - 10:30: Vòng loại Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ - VĐV: Nguyễn Thị Như Hoa, Nguyễn Thị Quyên
    • 11:15 - 12:15: Vòng loại Kiếm liễu cá nhân nam - VĐV: Nguyễn Minh Quang, Nguyễn Quốc Oai
    • 13:00 - 13:30: Tứ kết Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ
    • 13:30 - 14:00: Tứ kết Kiếm liễu cá nhân nam
    • 14:30 - 15:00: Bán kết Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ
    • 15:00 - 15:30: Bán kết Kiếm liễu cá nhân nam
    • 15:30 - 16:00: Chung kết Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ
    • 16:00 - 16:30: Chung kết Kiếm liễu cá nhân nam
    6. Bắn cung (Synthetic Turf Field, National Sports Council, KL Sports City)
    • 08:30 - 09:00: Vòng 1/4 Cung 1 dây đồng đội nam nữ - VĐV: 4 Hoàng Văn Lộc, Lộc Thị Đào
    • 09:00 - 09:30: Vòng 1/2 Cung 1 dây đồng đội nam nữ
    • 09:40 - 10:10: HCĐ Cung 1 dây đồng đội nam nữ
    • 10:10 - 10:40: HCV Cung 1 dây đồng đội nam nữ
    7. Xe đạp (Putrajaya & Nilai)
    • 09:00 - 10:40: Chung kết Đồng đội nam tính giờ - VĐV Huỳnh Thanh Tùng, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Trường Tài, Trịnh Đức Tâm
    8. Boxing (MiTEC Hall 8)
    • 14:00 - 14:30: Bán kết hạng 46kg - 49kg nam
    • 15:00 - 15:30: Bán kết hạng 52kg - 56kg nam
    • 15:30 - 16:00: Bán kết hạng 60kg - 64kg nam
    • 16:30 - 17:00: Bán kết hạng 75kg - 81kg nam
    9. Karatedo (KLCC Hall 1)
    • 08:00 - 09:00: Vòng loại Quyền đơn nữ - VĐV Nguyễn Thị Hằng
    • 09:00 - 10:00: Vòng loại Quyền đơn nam - VĐV Phạm Trường An
    • 10:00 - 11:00: Vòng loại Dưới 50kg nữ - VĐV: Trần Thị Khánh Vy
    • 10:00 - 11:00: Vòng loại Dưới 60kg nam - VĐV: Nguyễn Thanh Duy
    • 13:00 - 14:30: Vòng loại Dưới 68kg nữ - VĐV: Hồ Thị Thu Hiền
    • 13:00 - 14:30: Vòng loại Dưới 67kg nam - VĐV: Nguyễn Văn Nhật
    • 14:30 - 14:45: Chung kết Quyền đơn nữ
    • 14:45 - 15:00: Chung kết Quyền đơn nam
    • 15:00 - 15:15: Chung kết Dưới 50kg nữ
    • 15:15 - 15:30: Chung kết Dưới 60kg nam
    • 15:30 - 15:45: Chung kết Dưới 68kg nữ
    • 15:45 - 16:00: Chung kết Dưới 67kg nam
    10. Wushu (KLCC Hall 5)
    • 08:00 - 11:00: Chung kết Nam quyền nam - VĐV: Cao Khắc Đạt
    • 08:00 - 11:00: Chung kết Nam đao + Nam côn nữ - VĐV: Nguyễn Thục Anh
    • 08:00 - 11:00: Chung kết Thái cực quyền nam - VĐV: Phạm Ngọc Kiên
    • 14:00 - 17:00: Chung kết Thái cực quyền nữ - VĐV: Trần Thị Khánh Ly
    • 14:00 - 17:00: Chung kết Trường quyền nam - VĐV: Trần Xuân Hiệp
    • 14:00 - 17:00: Chung kết Trường quyền nữ - VĐV: Dương Thúy Vi
    11. Pentaque (Arena Petanque KL)
    • 08:00 - 13:00: Vòng loại Đơn nữ - VĐV: Nguyễn Thị Thi
    • 08:00 - 13:00: Vòng loại Đơn nam - VĐV: Sơn Khớp
    • 14:00 - 15:30: Bán kết Đơn nữ
    • 14:00 - 15:30: Bán kết Đơn nam
    • 16:00 - 17:30: Chung kết Đơn nữ
    • 16:00 - 17:30: Chung kết Đơn nam
    12. Bóng đá
    • 15h00: Bóng đá nữ Việt Nam vs Thái Lan
    • 19h45: Bóng đá nam Việt Nam vs Indonesia
    13. Futsal
    • 13h00: Futsal nam Vietnam vs Myanmar
    • 16h00: Futsal nữ Vietnam vs Malaysia
    14. Bóng bàn (MiTEC Hall 7)
    • 09:00 - 10:00: Bán kết Đơn nữ - VĐV: Nguyễn Thị Nga
    • 10:00 - 11:00: Bán kết Đơn nam - VĐV: Đinh Quang Linh, Nguyễn Anh Tú
    • 13:00 - 14:00 Đơn nữ Chung kết
    • 18:00 - 19:00 Đơn nam Chung kết
    15. Quần vợt (National Tennis Centre, Jalan Tuanku Abdul Halim)
    • 09:00 - 11:00: Vòng 1/16 Đơn nữ - VĐV: Sĩ Bội Ngọc, Trần Thụy Thanh Trúc
    • 11:00 - 13:00: Vòng 1/16 Đơn nam -VĐV: Lý Hoàng Nam, Nguyễn Hoàng Thiên
    • 13:00 - 15:00: Tứ kết Đôi nữ - VĐV: Nguyễn Từ Kim Ngân, Phan Thị Thanh
    • 15:00 - 17:00: Tứ kết Đôi nam - VĐV: Lê Quốc Khánh, Lý Hoàng Nam, Nguyễn Hoàng Thiên, Phạm Minh Tuấn
    16. Billiards & Snooker (KLCC Hall 4)
    • 09:00 - 13:00: Tứ kết Đôi nam English Billiards - VĐV: Nguyễn Thanh Bình & Trần Lê Anh Tuấn
    • 09:00 - 13:00: Vòng loại Đôi nam 9 Ball Pool - VĐV: Dương Quốc Hoàng & Nguyễn Anh Tuấn
    • 09:00 - 13:00: Vòng loại Đơn nữ 9 Ball Pool - VĐV: Bùi Xuân Vàng, Huỳnh Thị Ngọc Huyền
    • 13:00 - 17:00: Bán kết Đôi nam English Billiards
    • 13:00 - 17:00: Vòng loại Đôi nam Snooker - VĐV: Kiều Thiên Khôi, Thái Văn Nam
    • 13:00 - 17:00: Vòng loại Đơn nữ 9 Ball Pool
    • 13:00 - 17:00: Tứ kết Đôi nam 9 Ball Pool
    • 17:00 - 21:00: Tứ kết Đôi nam Snooker
    • 17:00 - 21:00: Vòng loại Đơn nữ 9 Ball Pool
    • 17:00 - 21:00: Tứ kết Đôi nam 9 Ball Pool
    17. Cầu lông
    • 08:00 - 12:00: Tứ kết Đồng đội nữ Singapore vs Vietnam
    • 14:00 - 18:00: Tứ kết Đồng đội nam Thái Lan vs Việt Nam
    18. Golf
    • 06:30 - 12:25: Đơn nam - VĐV: Đỗ Lê Gia Đạt, Nguyễn Hùng Dũng, Nguyễn Phương Toàn, Trương Chí Quân
    • 07:30 - 13:15: Đơn nữ - VĐV: Đoàn Xuân Khuê Minh, Hanako Kawasaki, Nguyễn Thảo My
    19. Bowling
    • 09:00 - 13:00: Đôi nam nữ - VĐV: Cao Thị Mộng Châu, Hà Diệu Hương, Nguyễn Thành Phố, Nguyễn Thị Ngọc Yến, Nguyễn Thị Thu Huyền, Nguyễn Trọng Hiếu, Phạm Gia Phú, Phạm Hoàng Phúc, Trần Minh Bình
    • 13:30 - 17:30: Đôi nam nữ
    20. Hockey
    • 15:30 - 16:30: Singapore vs Việt Nam
    Nguồn: Thể thao 247
    Xem thêm:
    Lịch thi đấu bóng đá nữ SEA Games 29
     

    Lưu ý: Vui lòng đăng đúng chuyên mục để tránh bị ảnh hưởng khi bài viết bị xoá. Đồng thời bài viết nên có nhiều bình luận càng tốt để tránh ảnh hưởng vì vi phạm DMCA nếu sử dụng nội dung gốc.
    Nguồn: okmen.edu.vn
    Phụ trách truyền thông

    Công ty TNHH Thiết Bị Tự Động Bảo Phúc

    Hệ thống backlink miễn phí 70/500 tên miền edu.vn - Đăng ký ngay khi còn mở GET BACKLINK

Chia sẻ trang này